1
วิทยาลัยเทคนิคชัยนาท
ใบรายชื่อนักเรียน ปีการศึกษา  2/2562

รหัสวิชา............................. ชื่อวิชา........................................................ ชื่อผู้สอน...................................................

แผนกวิชา เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค.2/1ม.     รหัสกลุ่ม 61312811     ชื่อครูที่ปรึกษา  นายศักดิ์ดา ฉ่ำช้างทอง    

ลำดับ รหัสประจำตัว ชื่อ-สกุล 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20
  1     6131281001     นายศรัณญ์  กันถาด                                           
  2     6131281002     นายวุฒินันท์  ปานแก้ว                                           
  3     6131281003     นายธนภูมิ  แสนพันธุ์                                           
  4     6131281004     นายบุณยกฤต  รอดลี                                           
  5     6131281005     นายธนโชติ  ท้วมลำยอง                                           
  6     6131281006     นายกรกฤษณ์  มาภักดี                                           
  7     6131281007     นายอภิเษก  เจียวัฒนะ                                           
  8     6131281010     นางสาวจินดารัตน์  คงสมบูรณ์                                           
  9     6131281012     นายธนากร  แถมสุข                                           
  10     6131281013     นายเกียรติศักดิ์  ท่องแจ้ง                                           
  11     6131281014     นางสาวอนัญญา  ชูติวัตร์                                           
  12     6131281015     นางสาวฤทัยรัตน์  พุฒแย้ม                                           
  13     6131281016     นางสาวประภัสสร  เครื่องเนียม                                           
  14     6131281017     นายณัฐวัฒน์  พิมพาภรณ์                                           
  15     6131281018     นายชุติศรณ์  สุวรรณสนธิ์                                           
  16     6131281019     นางสาวศศิประภา  สิงห์ดี                                           
  17     6131281020     นางสาวกวินธิดา  ทองดี                                           
  18     6131281023     นางสาวจีราวรรณ  โพธิ์บ่าย                                           
  19     6131281024     นายธนินทร์  พิทักษ์พูลศิลป์                                           
  20     6131281025     นายพงษ์ปกรณ์  ทิพวารี                                           
  21     6131281026     นางสาววัชรินทร์  จันทรเสนา                                           
  22     6131281029     นายสกล  ลีกุด                                           
  23     6131281030     นายพงศธร  ภู่งาม                                           
  24     6131281034     นายพัสดี  แก้วอินทร์                                           
  25     6131281035     นางสาวจิตติมา  ทองอินทร์                                           
  26     6131281036     นายชัยพัฒน์  เรืองมาลัย                                           
                                                      
                                                      



ลงชื่อ.........................................................ผู้สอน