วิทยาลัยเทคนิคชัยนาท
ใบรายชื่อนักเรียน ประจำปีการศึกษา 1/2562

ลำดับ รหัสกลุ่ม ชื่อกลุ่ม ครูที่ปรึกษา จำนวนนักเรียน กระทำ
1 62410201 เทคโนโลยีแม่พิมพ์ ทลบ.1/1ทวิ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
2 62340411 อาหารและโภชนาการ สคอ.1/1ม.6 นางสาวปนัดดา ลำกูล 18 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
3 62321511 การจัดการทั่วไป สบจ.1/1ม.6 นางสุนีย์ สืบสำราญ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
4 62320411 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.1/3ม.6 นายสมบูรณ์ เหมหงษา 34 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
5 62320402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.1/2 28 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
6 62320401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.1/1 นางวราภรณ์ ชูควร 39 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
7 62320211 การตลาด สบต.1/2ม.6 13 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
8 62320201 การตลาด สบต.1/1 นางสาวปรานอม เจริญวงษ์ 10 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
9 62320101 การบัญชี สบบ.1/1 นางสาวใกล้รุ่ง อุ่มอยู่ 44 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
10 62312812 เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค.1/2ม. นายประเสริฐศักดิ์ ศิริภาพ (ใหม่) 15 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
11 62312811 เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค.1/1ม. นายประเสริฐศักดิ์ ศิริภาพ (ใหม่) 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
12 62311114 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.1/4ม.6 นายสถาพร แท่นกระโทก 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
13 62311113 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.1/3ม.6 นายสถาพร แท่นกระโทก 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
14 62311112 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.1/2ม.6 ว่าที่ร้อยตรี ภานุพงษ์ จันทรเชี่ยน 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
15 62311111 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.1/1ม.6 ว่าที่ร้อยตรี ภานุพงษ์ จันทรเชี่ยน 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
16 62310611 ช่างก่อสร้าง สอก.1/2ม.6 นางสายฝน ทองอ่อน 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
17 62310601 ช่างก่อสร้าง สอก.1/1 นางสายฝน ทองอ่อน 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
18 62310501 อิเล็กทรอนิกส์ สออ.1/1 นางสาวภาวิณี ปานันตา 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
19 62310411 ไฟฟ้า สอฟ.1/5ม.6 นางปรารถนา บุ้งทิม 16 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
20 62310401 ไฟฟ้า สอฟ.1/1 นายสุภาษณ์ การภักดี 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
21 62310311 เทคนิคโลหะ สอล.1/1ม.6 นายพิรวัฒน รัตนโมรา 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
22 62310212 เทคนิคการผลิต สอผ.1/6ม.6 นายชัยวัฒน์ บุญดี 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
23 62310211 เทคนิคการผลิต สอผ.1/5ม.6 นายชัยวัฒน์ บุญดี 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
24 62310204 เทคนิคการผลิต สอผ.1/4 นางสุจิตรา เทศนา 13 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
25 62310203 เทคนิคการผลิต สอผ.1/3 นายสมเกียรติ นุชพงษ์ 18 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
26 62310201 เทคนิคการผลิต สอผ.1/1 นายขวัญชัย โพธิ์ขวัญ 15 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
27 62310121 เทคนิคเครื่องกล สอย.1/7ทวิ นายชำนาญ แก้วจงประสิทธิ์ 15 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
28 62310111 เทคนิคเครื่องกล สอย.1/5ม.6 นายศราวุธ แพ่งประสิทธิ์ 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
29 62310103 เทคนิคเครื่องกล สอย.1/3 นายวิทยา อยู่ภาโส 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
30 62310102 เทคนิคเครื่องกล สอย.1/2 นายอลงกต ดำนิล 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
31 62310101 เทคนิคเครื่องกล สอย.1/1 นายอลงกต ดำนิล 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
32 62240402 อาหารและโภชนาการ คอ.1/2 นายภวัต พฤกษารักษ์ 6 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
33 62240401 อาหารและโภชนาการ คอ.1/1 นายภวัต พฤกษารักษ์ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
34 62220403 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.1/3 นางวราภรณ์ ชูควร 35 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
35 62220402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.1/2 นางณทิพรดา เขตต์นคร 38 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
36 62220401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.1/1 นางปิยะนุช เวชประสิทธิ์ 40 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
37 62220301 การเลขานุการ ลข.1/1 นางบังอร วรรณทอง 17 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
38 62220201 การตลาด กต.1/1 นายสมคิด ฉัตรธัญญกิจ 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
39 62220102 การบัญชี บช.1/2 นางสาวบังเอิน หน่ายทุกข์ 38 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
40 62220101 การบัญชี บช.1/1 นางนงคราญ ฉัตรธัญญกิจ 40 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
41 62212802 ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.1/2 นางณัฐสิมา ตามสายลม (ใหม่) 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
42 62212801 ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.1/1 นางณัฐสิมา ตามสายลม (ใหม่) 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
43 62211111 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.1/3ทวิ นายวศิน ทับทิมเถื่อน 16 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
44 62211102 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.1/2 นายวศิน ทับทิมเถื่อน 16 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
45 62211101 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.1/1 นายวศิน ทับทิมเถื่อน 16 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
46 62210603 ช่างก่อสร้าง ชส.1/3 นายชัฏฒนกรณ์ ปุจฉณีย์มงคล 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
47 62210602 ช่างก่อสร้าง ชส.1/2 นางปราณีต วรรณทอง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
48 62210601 ช่างก่อสร้าง ชส.1/1 นางปราณีต วรรณทอง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
49 62210502 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ ชอ.1/2 นายสมศักดิ์ เหมาะสมัย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
50 62210501 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ ชอ.1/1 นายจิรพงษ์ ทองคำรัตน์ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
51 62210405 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/5 นายธน สังข์ทอง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
52 62210404 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/4 นางชนันท์วัลย์ ศุภภูดิสโสภณ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
53 62210403 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/3 นางชนันท์วัลย์ ศุภภูดิสโสภณ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
54 62210402 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/2 นางสาวสุวรรณี งามนิล 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
55 62210401 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/1 นางสาวสุวรรณี งามนิล 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
56 62210302 ช่างเชื่อมโลหะ ชช.1/2 นายพรชัย ฉัตรชัยวัฒนา 10 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
57 62210301 ช่างเชื่อมโลหะ ชช.1/1 นายพรชัย ฉัตรชัยวัฒนา 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
58 62210207 ช่างกลโรงงาน ชก.1/7 นายสุชิน หนูแก้ว 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
59 62210206 ช่างกลโรงงาน ชก.1/6 นายพีรพัฒน์ พรมแตง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
60 62210205 ช่างกลโรงงาน ชก.1/5 นางสาวอัมพวา จันเป็ง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
61 62210204 ช่างกลโรงงาน ชก.1/4 นางสาวปอรยา สุวรรณสิทธิ์ 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
62 62210203 ช่างกลโรงงาน ชก.1/3 นายชาคริต สุขสิงห์ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
63 62210202 ช่างกลโรงงาน ชก.1/2 นายธงชัย น้อยเจริญ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
64 62210201 ช่างกลโรงงาน ชก.1/1 นายธงชัย น้อยเจริญ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
65 62210111 ช่างยนต์ ชย.1/10ทวิ นายกิติศักดิ์ โพธิ์กระจ่าง 24 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
66 62210108 ช่างยนต์ ชย.1/8 ว่าที่ ร.ต.ธวัชชัย พาดฤทธิ์ 17 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
67 62210107 ช่างยนต์ ชย.1/7 ว่าที่ ร.ต.ธวัชชัย พาดฤทธิ์ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
68 62210106 ช่างยนต์ ชย.1/6 นายธนากรณ์ จินดารัตน์ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
69 62210105 ช่างยนต์ ชย.1/5 นายธนากรณ์ จินดารัตน์ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
70 62210104 ช่างยนต์ ชย.1/4 นายประสิทธิ์ ถือแก้ว 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
71 62210103 ช่างยนต์ ชย.1/3 นายประสิทธิ์ ถือแก้ว 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
72 62210102 ช่างยนต์ ชย.1/2 นายทวีศักดิ์ เทียนชัย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
73 62210101 ช่างยนต์ ชย.1/1 นายทวีศักดิ์ เทียนชัย 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
74 61410201 เทคโนโลยีแม่พิมพ์ ทลบ.1/1ทวิ 8 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
75 61340411 อาหารและโภชนาการ สคอ.2/1ม.6 นางสาววราภรณ์ ธิยอด 18 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
76 61321511 การจัดการทั่่วไป สบจ.2/1ม.6 นางเพียงแข สุขพร้อม 33 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
77 61320411 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.2/3ม.6 นางสาวสมคิด ศิริพยัคฆ์ 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
78 61320401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.2/1 นางสาวประยงค์ ไม้หอม 43 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
79 61320211 การตลาด สบต.2/1ม.6 นางสาวมัทนา ฉัตรอนันต์ 38 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
80 61320101 การบัญชี สบบ.2/1 นางสาวพนิตนาฏ อัครมณี 47 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
81 61312812 เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค.2/2ม. นายศักดิ์ดา ฉ่ำช้างทอง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
82 61312811 เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค.2/1ม. นายศักดิ์ดา ฉ่ำช้างทอง 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
83 61311114 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.2/4ม.6 นายทวีวัฒน์ ธรรมชัย 6 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
84 61311113 เทคนิคอุุตสาหกรรม สอท.2/3ม.6 นายเสรี ฤทธิ์กล้า 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
85 61311112 เทคนิคอุุตสาหกรรม สอท.2/2ม.6 นายณัฐวุฒิ กองคูณ 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
86 61311111 เทคนิคอุุตสาหกรรม สอท.2/1ม.6 นายณัฐวุฒิ กองคูณ 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
87 61310612 ช่างก่อสร้าง สอก.2/2ม.6 นางสาวศศิวิภา พีระพันธ์ 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
88 61310611 ช่างก่อสร้าง สอก.2/1ม.6 นายปริญญา จงธรรม 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
89 61310502 อิเล็กทรอนิกส์ สออ.2/2 นายธนูศักดิ์ อรุณไพร 10 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
90 61310501 อิเล็กทรอนิกส์ สออ.2/1 นายธนูศักดิ์ อรุณไพร 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
91 61310412 ไฟฟ้า สอฟ.2/6ม.6 นายพีรภัทร ฉัตรชัยวัฒนา 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
92 61310411 ไฟฟ้า สอฟ.2/5ม.6 นายพีรภัทร ฉัตรชัยวัฒนา 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
93 61310402 ไฟฟ้า สอฟ.2/2 นายชนิศ ศรีเดช 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
94 61310401 ไฟฟ้า สอฟ.2/1 นายชนิศ ศรีเดช 23 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
95 61310311 เทคนิคโลหะ สอล.2/1ม.6 นายมานพ จันทรา 13 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
96 61310212 เทคนิคการผลิต สอผ.2/6ม.6 นายธงชัย น้อยเจริญ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
97 61310211 เทคนิคการผลิต สอผ.2/5ม.6 นายชัยวัฒน์ บุญดี 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
98 61310204 เทคนิคการผลิต สอผ.2/4 นางสาวทวีสุข สอนน้อย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
99 61310203 เทคนิคการผลิต สอผ.2/3 นายอดิศร เปลี่ยนดิษฐ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
100 61310201 เทคนิคการผลิต สอผ.2/1 นายจักรินทร์ คงสิบ 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
101 61310121 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/7ทวิ นายกิติศักดิ์ โพธิ์กระจ่าง 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
102 61310112 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/6ม.6 นายสนธยา เสื้อน้อย 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
103 61310111 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/5ม.6 นายสนธยา เสื้อน้อย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
104 61310103 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/3 นายเอนกนัฐ เรือนไทย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
105 61310102 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/2 นายกวีศักดิ์ แป้นขาว 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
106 61310101 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/1 นายกวีศักดิ์ แป้นขาว 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
107 61240402 อาหารและโภชนาการ คอ.2/2 นางสาวกาญจนา มะเส็ง 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
108 61240401 อาหารและโภชนาการ คอ.2/1 นางสาวกาญจนา มะเส็ง 27 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
109 61220403 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.2/3 นางนันท์นภัส บุญเพ็ญ 40 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
110 61220402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.2/2 นางปิยะนุช เวชประสิทธิ์ 41 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
111 61220401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.2/1 นางณทิพรดา เขตต์นคร 41 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
112 61220301 การเลขานุการ ลข.2/1 นางสาวธนพร ชินพงษ์ 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
113 61220201 การตลาด กต.2/1 นางวนิดา ศรีภักดี 33 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
114 61220102 การบัญชี บช.2/2 นางนงคราญ ฉัตรธัญญกิจ 35 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
115 61220101 การบัญชี บช.2/1 นางสาวใกล้รุ่ง อุ่มอยู่ 35 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
116 61212802 ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.2/2 นางวิไลวรรณ์ จันทร์จิตร 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
117 61212801 ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.2/1 นางวิไลวรรณ์ จันทร์จิตร 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
118 61211113 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.1/3 นายวรกร เวชประสิทธิ์ (ใหม่) 10 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
119 61211112 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.2/2 นายวรกร เวชประสิทธิ์ (ใหม่) 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
120 61211111 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.2/1 นายวรกร เวชประสิทธิ์ (ใหม่) 24 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
121 61210603 ช่างก่อสร้าง ชส.2/3 นายวิชัย สิงห์รอ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
122 61210602 ช่างก่อสร้าง ชส.2/2 นางสาวบังอร ดาสนม 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
123 61210601 ช่างก่อสร้าง ชส.2/1 นายจำเนียร คำพา 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
124 61210502 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ ชอ.2/2 นายสุทัศน์ ศุภนคร 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
125 61210501 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ ชอ.2/1 นายสุทัศน์ ศุภนคร 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
126 61210406 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/6 นายสมโภชน์ ตามสายลม 12 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
127 61210405 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.1/5 นายสมโภชน์ ตามสายลม 8 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
128 61210404 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.2/4 นางสาววิไลลักษณ์ ทวี 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
129 61210403 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.2/3 นายอนุสรณ์ วงศ์ปินจันทร์ (ใหม่) 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
130 61210402 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.2/2 นายธรรมนูญ บุญปราการ 27 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
131 61210401 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.2/1 นายธรรมนูญ บุญปราการ 27 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
132 61210302 ช่างเชื่อมโลหะ ชช.2/2 ว่าที่ รต. ธนพล ฤทธิมหันต์ 8 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
133 61210301 ช่างเชื่อมโลหะ ชช.2/1 นางสาวขนิษฐา แย้มคล้าย 30 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
134 61210207 ช่างกลโรงงาน ชก.1/7 นายประภาส ทาไล 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
135 61210206 ช่างกลโรงงาน ชก.2/6 นายวรรณเกียรติ รุ่งกลิ่น 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
136 61210205 ช่างกลโรงงาน ชก.2/5 นายสุธี ปลื้มใจ 32 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
137 61210204 ช่างกลโรงงาน ชก.2/4 นายภานุวัฒน์ ศรีคำ 28 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
138 61210203 ช่างกลโรงงาน ชก.2/3 นายภานุวัฒน์ ศรีคำ 25 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
139 61210202 ช่างกลโรงงาน ชก.2/2 นายมานนท์ กองแดง 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
140 61210201 ช่างกลโรงงาน ชก.2/1 นางประนอม เชื้ออภัย 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
141 61210111 ช่างยนต์ ชย.2/10ทวิ นายปรัชญา โพธี 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
142 61210108 ช่างยนต์ ชย.2/8 นายวิทยา อยู่ภาโส 11 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
143 61210107 ช่างยนต์ ชย.2/7 นายวิทยา อยู่ภาโส 9 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
144 61210106 ช่างยนต์ ชย.2/6 นายศรัณย์ภัทร บุญญา 11 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
145 61210105 ช่างยนต์ ชย.2/5 นายศรัณย์ภัทร บุญญา 31 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
146 61210104 ช่างยนต์ ชย.2/4 นายปริญญา ศรีวิชาสร้อย 28 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
147 61210103 ช่างยนต์ ชย.2/3 นายปริญญา ศรีวิชาสร้อย 33 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
148 61210102 ช่างยนต์ ชย.2/2 นายเสริมศักดิ์ สุวรรณาลัย 30 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
149 61210101 ช่างยนต์ ชย.2/1 นายเสริมศักดิ์ สุวรรณาลัย 28 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
150 60410201 เทคโนโลยีแม่พิมพ์ ทลบ.2/1ทวิ นายอดิศร เปลี่ยนดิษฐ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
151 60340411 อาหารและโภชนาการ สคอ.2/1 (ม นายภวัต พฤกษารักษ์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
152 60321511 การจัดการทั่วไป สบจ.2/1 (.6 นางสุนีย์ สืบสำราญ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
153 60320411 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.2/3 (ม.6 นายสมบูรณ์ เหมหงษา 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
154 60320401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.2/1 นางวราภรณ์ ชูควร 6 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
155 60312812 เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค.2/2 นางณัฐสิมา ตามสายลม 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
156 60311113 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.2/3 (ม.6 นายสถาพร แท่นกระโทก 12 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
157 60311112 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.2/2 (ม.6 นายณัฐวุฒิ กองคูณ 11 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
158 60311111 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.2/1 (ม.6 นายวศิน ทับทิมเถื่อน 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
159 60310612 ช่างก่อสร้าง สอก.2/2 (ม.6 นางสาวสุพรพรรณ อาจคิดการ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
160 60310611 ช่างก่อสร้าง สอก.2/1 (ม.6 นางปราณีต วรรณทอง 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
161 60310412 ไฟฟ้า สอฟ.2/6 (ม.6 นางชนันท์วัลย์ ศุภภูดิสโสภณ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
162 60310411 ไฟฟ้า สอฟ.2/5 (ม.6 นางชนันท์วัลย์ ศุภภูดิสโสภณ 6 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
163 60310401 ไฟฟ้า สอฟ.2/1 นางสาวสุวรรณี งามนิล 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
164 60310311 เทคนิคโลหะ สอล.2/1 (ม.6 นายพรชัย ฉัตรชัยวัฒนา 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
165 60310211 เทคนิคการผลิต สอผ.2/5 (ม.6 นางสาวอัมพวา จันเป็ง 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
166 60310204 เทคนิคการผลิต สอผ.2/4 นางสาวปอรยา สุวรรณสิทธิ์ 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
167 60310203 เทคนิคการผลิต สอผ.2/3 นายชาคริต สุขสิงห์ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
168 60310201 เทคนิคการผลิต สอผ.2/1 นายธงชัย น้อยเจริญ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
169 60310121 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/7ทวิ นายสุเทพ อินอุดม 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
170 60310111 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/5 (ม.6 นายประสิทธิ์ ถือแก้ว 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
171 60310103 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/3 นายธนากรณ์ จินดารัตน์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
172 60310102 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/2 นายณัฐพงศ์ สุวรรณโณ 6 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
173 60310101 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/1 นายทวีศักดิ์ เทียนชัย 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
174 60240402 อาหารและโภชนาการ คอ.3/2 นางสาวอังคณา อยู่ชัง 18 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
175 60240401 อาหารและโภชนาการ คอ.3/1 นางสาวอังคณา อยู่ชัง 16 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
176 60220402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.3/2 นายนิสัย จันทร์เกตุ 34 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
177 60220401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.3/1 นางนันท์นภัส บุญเพ็ญ 36 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
178 60220301 การเลขานุการ ลข.3/1 นางบังอร วรรณทอง 9 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
179 60220201 การตลาด กต.3/1 นางนงเยาว์ เอี่ยมกลั่น 26 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
180 60220102 การบัญชี บช.3/2 นางสาวโชติกา ชุติบุญนิธินน 39 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
181 60220101 การบัญชี บช.3/1 นางสาวบังเอิน หน่ายทุกข์ 36 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
182 60212802 ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.3/2 นายฉัตรชัย โตราธรรม 14 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
183 60212801 ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.3/1 นายฉัตรชัย โตราธรรม 13 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
184 60211112 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.3/2 (ทวิ) นายธนวัส ทรัพย์เมฆ (ใหม่) 12 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
185 60211111 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.3/1 (ทวิ) นายธนวัส ทรัพย์เมฆ (ใหม่) 16 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
186 60210602 ช่างก่อสร้าง ชส.3/2 นายเสกสรร แก้วสุข 18 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
187 60210601 ช่างก่อสร้าง ชส.3/1 นายสุพัฒน์ เจียนรุ่งแสง 18 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
188 60210502 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ ชอ.3/2 นายอนุกูล เชื้อน้อย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
189 60210501 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ ชอ.3/1 นายอนุกูล เชื้อน้อย 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
190 60210404 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/4 นายยุทธกร ไชยสิงห์ (ใหม่) 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
191 60210403 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/3 นายวิทยา ชูชื่น 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
192 60210402 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/2 นายธัญวัฒน์ ทองสุก 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
193 60210401 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/1 นายธัญวัฒน์ ทองสุก 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
194 60210301 ช่างเชื่อมโลหะ ชช.3/1 นายสุวัฒ ภูเภา 13 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
195 60210204 ช่างกลโรงงาน ชก.3/4 นายกชธนณัฐ คำอินทร์ 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
196 60210203 ช่างกลโรงงาน ชก.3/3 นายอุดมศักดิ์ คงมั่น 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
197 60210202 ช่างกลโรงงาน ชก.3/2 นางสาวปัทมา บัวชื่น 21 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
198 60210201 ช่างกลโรงงาน ชก.3/1 นายกิตติ อยู่เล่ห์ 22 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
199 60210111 ช่างยนต์ ชย.3/10(ทวิ นายไพโรจน์ บัณฑิตย์ 14 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
200 60210106 ช่างยนต์ ชย.3/6 นายณฤทธิ์ อุ่มสุข 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
201 60210105 ช่างยนต์ ชย.3/5 นายณฤทธิ์ อุ่มสุข 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
202 60210104 ช่างยนต์ ชย.3/4 นายสง่า ทิพหมึก 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
203 60210103 ช่างยนต์ ชย.3/3 นายนเรนทร์ สมสมัย 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
204 60210102 ช่างยนต์ ชย.3/2 นายสัมฤทธิ์ แดงกรัด 20 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
205 60210101 ช่างยนต์ ชย.3/1 นายสัมฤทธิ์ แดงกรัด 19 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
206 59321511 การจัดการทั่วไป สบจ.2/2 นางเพียงแข สุขพร้อม 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
207 59320411 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.2/3 นางสาวสมคิด ศิริพยัคฆ์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
208 59320402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สบค.2/2 นางปิยะนุช เวชประสิทธิ์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
209 59312801 เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ สอค2/1 นางวิไลวรรณ์ จันทร์จิตร 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
210 59311112 เทคนิคอุตสาหกรรม สอท.2/2 นายวรกร เวชประสิทธิ์ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
211 59310611 ช่างก่อสร้าง สอก.2/1 นายชัฏฒนกรณ์ ปุจฉณีย์มงคล 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
212 59310501 อิเล็กทรอนิกส์ สออ.2/1 นายธนูศักดิ์ อรุณไพร 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
213 59310411 ไฟฟ้า สอฟ.2/5 นายธน สังข์ทอง 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
214 59310402 ไฟฟ้า สอฟ.2/2 นายสมโภชน์ ตามสายลม 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
215 59310301 เทคนิคโลหะ สอล.2/1 นายพรชัย ฉัตรชัยวัฒนา 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
216 59310212 เทคนิคการผลิต สอผ.2/6 นายสุธี ปลื้มใจ 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
217 59310211 เทคนิคการผลิต สอผ.2/5 นายสุธี ปลื้มใจ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
218 59310112 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/6 นายศรัณย์ภัทร บุญญา 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
219 59310111 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/5 นายศรัณย์ภัทร บุญญา 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
220 59310104 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/4 นายปริญญา ศรีวิชาสร้อย 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
221 59310103 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/3 นายปริญญา ศรีวิชาสร้อย 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
222 59310101 เทคนิคเครื่องกล สอย.2/1 นายเสริมศักดิ์ สุวรรณาลัย 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
223 59240401 อาหารและโภชนาการ คอ.3/1) นางสาวปนัดดา ลำกูล 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
224 59220403 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.3/3 นางณทิพรดา เขตต์นคร 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
225 59220402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.3/2 นางวราภรณ์ ชูควร 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
226 59220401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คธ.3/1 นางปิยะนุช เวชประสิทธิ์ 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
227 59220301 การเลขานุการ ลข.3/1 นางบังอร วรรณทอง 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
228 59220201 การตลาด กต.3/1 นางสาวปรานอม เจริญวงษ์ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
229 59220102 การบัญชี บช.3/2 นางสาวใกล้รุ่ง อุ่มอยู่ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
230 59220101 การบัญชี บช.3/1 นางสาวโชติกา ชุติบุญนิธินน 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
231 59212801 เทคนิคคอมพิวเตอร์ ชค.3/1 นายประเสริฐศักดิ์ ศิริภาพ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
232 59211112 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.3/12 นายภานุพงษ์ จันทรเชี่ยน 9 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
233 59211111 ช่างซ่อมบำรุง ชซ.3/11 นายภานุพงษ์ จันทรเชี่ยน 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
234 59210602 ช่างก่อสร้าง ชส.3/2 นางสาวขวัญนภา รัดทุง 9 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
235 59210601 ช่างก่อสร้าง ชส.3/1 นางสายฝน ทองอ่อน 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
236 59210404 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/4 นางปรารถนา บุ้งทิม 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
237 59210403 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/3 นางปรารถนา บุ้งทิม 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
238 59210402 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/2 นายสุภาษณ์ การภักดี 6 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
239 59210401 ช่างไฟฟ้ากำลัง ชฟ.3/1 นายสุภาษณ์ การภักดี 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
240 59210301 ช่างเชื่อมโลหะ ชช.3/1 นายพิรวัฒน รัตนโมรา 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
241 59210204 ช่างกลโรงงาน ชก.3/4 นางสุจิตรา เทศนา 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
242 59210203 ช่างกลโรงงาน ชก.3/3 นายสมเกียรติ นุชพงษ์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
243 59210202 ช่างกลโรงงาน ชก.3/2 นายสุชิน หนูแก้ว 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
244 59210201 ช่างกลโรงงาน ชก.3/1 นายขวัญชัย โพธิ์ขวัญ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
245 59210111 ช่างยนต์ ชย.3/10 ว่าที่ ร.ต.ธวัชชัย พาดฤทธิ์ 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
246 59210106 ช่างยนต์ ชย.3/6 นายชำนาญ แก้วจงประสิทธิ์ 8 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
247 59210105 ช่างยนต์ ชย.3/5 นายชำนาญ แก้วจงประสิทธิ์ 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
248 59210104 ช่างยนต์ ชย.3/4 นางสาวนวลนภา ศรีคำแซง 5 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
249 59210103 ช่างยนต์ ชย.3/3 นายอลงกต ดำนิล 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
250 59210102 ช่างยนต์ ชย.3/2 นายสมพร วัฒน์วันทนา 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
251 59210101 ช่างยนต์ ชย.3/1 นายศราวุธ แพ่งประสิทธิ์ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
252 58311102 เทคนิคอุตสาหกรรม (ส.2/2) นายธนวัส ทรัพย์เมฆ (ใหม่) 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
253 58310405 ไฟฟ้า (ส.2/5) นางชนันท์วัลย์ ศุภภูดิสโสภณ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
254 58310216 เทคนิคการผลิต (ส.2/6) นายประจักร์ บัวอาจ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
255 58310215 เทคนิคการผลิต (ส.2/5) นายประจักร์ บัวอาจ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
256 58310213 เทคนิคการผลิต (ส.2/3) นายกิตติ อยู่เล่ห์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
257 58310106 เทคนิคเครื่องกล (ส.2/6) นายธงชัย วงศ์วิโรจน์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
258 58310105 เทคนิคเครื่องกล (ส.2/5) นายธงชัย วงศ์วิโรจน์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
259 58240401 อาหารและโภชนาการ (ช.3/1) นางสาววราภรณ์ ธิยอด 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
260 58220403 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (ช.3/3) นางณทิพรดา เขตต์นคร 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
261 58220402 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (ช.3/2) นางณทิพรดา เขตต์นคร 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
262 58220401 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (ช.3/1) นางนันท์นภัส บุญเพ็ญ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
263 58220102 การบัญชี (ช.3/2) นางสาวโชติกา ชุติบุญนิธินน 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
264 58220101 การบัญชี (ช.3/1) นางสาวพนิตนาฏ อัครมณี 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
265 58211101 ช่างซ่อมบำรุง (ช.3/1) นายณัฐวุฒิ กองคูณ 4 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
266 58210602 ช่างก่อสร้าง (ช.3/2) นายปริญญา จงธรรม 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
267 58210601 ช่างก่อสร้าง (ช.3/1) นายปริญญา จงธรรม 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
268 58210503 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ (ช.3/3ทวิ) นายศักดิ์ดา ฉ่ำช้างทอง 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
269 58210405 ช่างไฟฟ้ากำลัง (ช.3/5) นายพีรภัทร ฉัตรชัยวัฒนา 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
270 58210403 ช่างไฟฟ้ากำลัง (ช.3/3) นายอนุสรณ์ วงศ์ปินจันทร์ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
271 58210401 ช่างไฟฟ้ากำลัง (ช.3/1) นายชนิศ ศรีเดช 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
272 58210205 ช่างกลโรงงาน (ช.3/5) นายชัยวัฒน์ บุญดี 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
273 58210204 ช่างกลโรงงาน (ช.3/4) นายอดิศร เปลี่ยนดิษฐ 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
274 58210203 ช่างกลโรงงาน (ช.3/3) นายอดิศร เปลี่ยนดิษฐ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
275 58210201 ช่างกลโรงงาน (ช.3/1) นายจักรินทร์ คงสิบ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
276 58210109 ช่างยนต์ (ช.3/9)ทวิ นายกิติศักดิ์ โพธิ์กระจ่าง 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
277 58210104 ช่างยนต์ (ช.3/4) นายเอนกนัฐ เรือนไทย 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
278 58210103 ช่างยนต์ (ช.3/3) นายเอนกนัฐ เรือนไทย 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
279 58210102 ช่างยนต์ (ช.3/2) นายกวีศักดิ์ แป้นขาว 3 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
280 57310404 ไฟฟ้ากำลัง (ส.2/4 ม.6) นายธน สังข์ทอง 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
281 57220403 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (ช.3/3) นางนันท์นภัส บุญเพ็ญ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
282 57220102 การบัญชี (ช.3/2) นางสาวบังเอิน หน่ายทุกข์ 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
283 57210601 ช่างก่อสร้าง (ช.3/1) นางปราณีต วรรณทอง 2 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
284 57210501 ช่างอิเล็กทรอนิกส์ (ช.3/1) นายจิรพงษ์ ยงยิ่ง 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
285 57210404 ช่างไฟฟ้ากำลัง (ช.3/4) นายวิทยา ชูชื่น 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
286 57210204 ช่างกลโรงงาน (ช.3/4) นายชนัญดร มีมุข 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
287 57210105 ช่างยนต์ (ช.3/5) นายประสิทธิ์ ถือแก้ว 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
288 57210104 ช่างยนต์ (ช.3/4) นายธนากรณ์ จินดารัตน์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
289 56210601 ช่างก่อสร้าง (ชส3/1) นายชัฏฒนกรณ์ ปุจฉณีย์มงคล 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
290 56210402 ช่างไฟฟ้ากำลัง(ชฟ3/2) นายสุภาษณ์ การภักดี 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
291 56210204 ช่างกลโรงงาน(ชก3/4 นายวรพงศ์ สว่างศรี 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
292 56210203 ช่างกลโรงงาน(ชก3/3 นายวรพงศ์ สว่างศรี 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
293 56210201 ช่างกลโรงงาน(ชก3/1 นายชูเภศ พรรัมย์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
294 56210107 ช่างยนต์ (ชย3/7ทวิ) นายศราวุธ แพ่งประสิทธิ์ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
295 56210104 ช่างยนต์ (ชย3/4) นางสาวเกษร ทาเอื้อ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END
296 56210103 ช่างยนต์ (ชย3/3) นางสาวเกษร ทาเอื้อ 1 พิมพ์ใบรายชื่อ No EXT,RTY,END