ลำดับ | รหัสครู | ชื่อครูผู้สอน | ที่ | รหัสวิชา | ชื่อวิชา | ขำนวน คาบที่ขาด |
ลายมือชื่อครูประจำวิชา | วัน เดือน ปี |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 4042003 | ว่าที่ ร.ต.อนุกูล เชื้อน้อย | 1 | 2000 2004 | กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 2 | |||
2 | 2105 2105 | ไมโครคอนโทรลเลอร์ | ||||||
3 | 2105 2113 | โปรแกรมเมเบิลลอจิกคอนโทรล | ||||||
4 | 2105 2121 | หุ่นยนต์เบื้องต้น | ||||||
2 | 4042004 | นายวัชระ นิเกศรี | 5 | 2105 2104 | วงจรไอซีและการประยุกต์ใช้งาน | |||
6 | 2105 2111 | อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม | ||||||
7 | 3000-2002 | กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 6 | ||||||
8 | 3001 1001 | การบริหารงานคุณภาพในองค์กร | ||||||
9 | 3105-2011 | การออกแบบวงจรดิจิตอล | ||||||
10 | 3128-1002 | วงจรดิจิตอล | ||||||
3 | 4042006 | นายธนูศักดิ์ อรุณไพร | 11 | 2000 2006 | กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 4 | |||
12 | 3105-2020 | พื้นฐานสนามแม่เหล็กไฟฟ้า | ||||||
13 | 3105-2402 | ระบบโทรทัศน์ CCTV | ||||||
14 | 3105-6001 | โครงการ | ||||||
4 | 4042008 | นายจิรพงษ์ ทองคำรัตน์ | 15 | 2000 2004 | กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 2 | |||
16 | 3100 0003 | งานไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ | ||||||
17 | 3105 8001 | ฝึกงาน | ||||||
18 | 3105-2018 | การออกแบบวงจรอิเล็กด้วยคอมพิวเตอร์ | ||||||
19 | 3105-2019 | คณิตศาสตร์ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ | ||||||
20 | 3128-1001 | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | ||||||
21 | 3128-1003 | โปรแกรมโครงสร้าง 1 | ||||||
5 | 4042013 | นายศักดิ์ดา ฉ่ำช้างทอง | 22 | 2000 2002 | กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ 2 | |||
23 | 2000 2006 | กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 4 | ||||||
24 | 2105 2003 | วงจรไฟฟ้ากระแสสลับ | ||||||
25 | 2105 2104 | วงจรไอซีและการประยุกต์ใช้งาน | ||||||
26 | 2105 2112 | อิเล็กทรอนิกส์กำลัง | ||||||
27 | 3000-0101 | การพัฒนางานด้วยระบบคุณภาพ | ||||||
6 | 4042016 | นางวิไลวรรณ์ จันทร์จิตร | 28 | 2000 1601 | พลศึกษาเพื่อพัฒนาสุขภาพ | |||
29 | 2001 2001 | คอมพิวเตอร์และสารสนเทศเพื่องานอาชีพ | ||||||
30 | 2105 2007 | วงจรดิจิตอล | ||||||
31 | 2105 2104 | วงจรไอซีและการประยุกต์ใช้งาน | ||||||
32 | 2105 2125 | เครื่องมือวัดอุตสาหกรรม | ||||||
33 | 3000 1608 | พลศึกษาเพื่องานอาชีพ | ||||||
34 | 3100 0003 | งานไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ | ||||||